SABA SABA 2





Wanamuziki kadhaa wa zamani walikutana kuongela onyesho la wanamuziki wa zamani litakalofanyika siku ya Sabasaba. Mazoezi yataanza wiki ijayo. Pichani toka juu, Muhidin gurumo, Abdul Salvador, King Kiki na Rehani Bitchuka, Kabeya Badu na Ally Jamwaka, Jeff

Comments

Anonymous said…
washabiki tutafurahi kuwasikia wazee wa kazi katika sherehe za sabasaba.
Hatujapewa habari za Dr Ufuta kama atajihusisha na mipangilio ya sherehe,niliona katika blogu hii kama yupo anatumika kama mlinzi.

Mickey Jones
Perez said…
Mwambieni Mzee King Kikki arekodi basi zile nyimbo zake anazopiga La Prima? Ni nzuri sana zile.

"...uniitie Antoe antoe......Mulumba mwana mama...,
Nakupenda kamaa wewe, kama wewe,.."
AU

".... ulianza toka zamani kunitafuta mie oo....
Kelele za nini mamam eee, Kaloleee..."
SIMON KITURURU said…
Hii kitu irekodiwe kwaajili ya Histori kama inawezekana.
Anonymous said…
Utamu kunoga tukumbuke enzi zetu. Ni kweli alivyoshauri mchangiaji mmoja lirekodiwe na ikiwezekana vyombo vya habari vya electronic vialikwe kwa ajili ya live or recorded transmission.. Huree waandaaji

Popular posts from this blog

Marijani Rajabu

SITI BINTI SAAD

Western Jazz Band

Sikujua kama utabadilika - Simba wa Nyika

Mlimani Park Orchestra

Super Kamanyola ya Mwanza