Uliwafahamu Hot 5 wa Magomeni Kota?

Kuna swali nimeulizwa sina jibu,na kila ninae muuliza hana kumbukumbu nalo. Nimeulizwa kama nilikuwa nalifahamu kundi lililoitwa Hot 5 ambalo masikani yake yalikuwa Magomeni Kota, kundi hili lilikuwepo kabla ya Flaming Stars kuhamia Mombasa.....kuna mwenye taarifa?

Comments

Sammy Mnkande said…
The only ones from Magomeni Quarters ninaowakumbuka walikuwa ni The Tonics
Anonymous said…
Hata mimi ninaowakumbuka walikuwa ni Tonics, ukiondoa wanamuziki waliokuwa wakiishi Magomeni waliokuwa Sparks na Comets (?). And that was in the late 1960's wakati nasoma. Tonics walihamia Arusha ambapo ndipo walifanya maskani yao kwa miaka kadha. Labda ukiwauliza kina Mhuto na Sabuni wanaweza kuwa na kumbukumbu nzuri zaidi.

Popular posts from this blog

Marijani Rajabu

SITI BINTI SAAD

Western Jazz Band

Sikujua kama utabadilika - Simba wa Nyika

Mlimani Park Orchestra

Super Kamanyola ya Mwanza