Dr Nico Kasanda

Comments

Anonymous said…
Wakuu,

Docteur Nico & African Fiesta walikong'ota kibao kimoja kilikuwa kinaitwa Exhibition Dechaud, aarrghhh yale maguitar katika nyimbo ile balaa tupu. Nikiisikiliza Exhibition Dechaud huwa inanikumbusha zile series za Nuta Jazz Band za Msondo Namba 1, Msondo Namba 2, na Msondo Namba 3.

Asante kwa majamboz unayotuletea yanatupa raha kwa kumbukumbu na karaha kwa kuondokewa.

Popular posts from this blog

Marijani Rajabu

SITI BINTI SAAD

Western Jazz Band

Sikujua kama utabadilika - Simba wa Nyika

Mlimani Park Orchestra

Super Kamanyola ya Mwanza