Jukwaa la wapenzi wa mambo ya muziki wa Tanzania-

Breaking

Monday, February 1, 2010

Tulikuweko tupo tutakuweko


Enzi za ujana si mwingine ni Dr Remmy Ongala wakati huu akiwa na Orchestra Makassy

4 comments:

Fatmah said...

WE WAJAMENI KWELI TUMETOKA MBALI SANA, DUH MZEE MZIMA VERE YANKIII

Moses Gasana said...

ha ha haaaaaa raha sana kumwona Dr.Ramadhani Mtoro Ongala akiwa kijana enzi hizooooo.Ahsante Kitime.

Mzee wa Changamoto said...

Uncle hapa ungetujuvya style hii ya kuvaa ilikuwaje ama iliitwaje?
Maana ni kama enzi za kubeba "zege" wenyewe wakiita Nondo na mapokopoko mengine mikononi. Alikuwa "amechafuka" kwa madini vidoleni.
Hahahahaaaaaaaaaaaaa
One of the greatest shot of "DR" Remmy
Thanx again Uncle

John Mwaipopo said...

nazani hata kiswahili kilikuwa bado taabu kwa remmy ongala. kweli ya kale dhahabu.

Adbox