Jukwaa la wapenzi wa mambo ya muziki wa Tanzania-

Breaking

Sunday, February 28, 2010

Kina nani hawa?


Leo natoa picha 3 za wanamuziki maarufu wakati wakiwa bado makinda, swali ni akina nani hawa?


10 comments:

Anonymous said...

John Nimeweza kumtambua waziri ally akipiga kinamda wengine naiachia jamii

Anonymous said...

Waziri Ally wa njenje The kilimanjaro Band hapo kama sikosei ni 1972

Anonymous said...

Franco Luambo Luanzo Makiadi. Marijani Rajab na Waziri Ally.

John F Kitime said...

Haya jamaa kategua

TEKNOHABARI WEBMASTER K.A.P said...

wa katikati ni mbaraka mwinshehe mwaruka

Mzee wa Changamoto said...

Duh!!
Anon kategua mapeeema. Ningewajua wawili tu lakini Franco hata hkuwa katika "guess range" yangu
Mara moja moja hii yanogesha ushiriki
Asante saaana

Anonymous said...

Huyo wa kwanza...Keppy Kiombile..

Anonymous said...

Picha ya juu kushoto ni Mbaraka Mwishehe Mwaruka.

Picha ya juu kulia ni Marijani.

Huyo wa chini (pichani anaonekana mtoto) ni Mzee wa Njenje (Waziri Ally).

John F Kitime said...

du wakati wa kupigwa picha hii sijui kepi alikuwa na umri gani hii ni picha ya kabla ya mwaka 60

emu-three said...

Je miziki gani hiyo ilipigwa maruufuku, nakumbuka mmoja ulikuwa na maneno kama hivi `chenyewe kimejibanza....'unaukumbuka huo mziki?

Adbox