Jerry Nashon aka Dudumizi, moja ya waimbaji na watunzi mahiri waliowahi kupita katika anga la muziki Tanzania, nyimbo zake nyingi kama Imakulata (Bima Lee), Thereza, VIP (Vijana Jazz) zilimuweka katika matawi ya juu katika enzi zake

Comments

Anonymous said…
R I P Jerry,kazi yako nilikua ninaikubali sanaa,bingwa alikua juu sana,lakini ndio hivyo,wanasema kizuri sikuzote hua hakidumu,sasa haupo tena duniani,pumzika kwa amani Nashon.Mdau London.
H. MAULID said…
Hapa umetukumbusha mbali sana, mshkaji alikuwa na sauti ile mbaya..oh dudumizi kifo hakina huruma, nasikia historia alikufa kwa ajali ya pikipiki
Moses Gasana said…
Jerry Nashon alikuwa mahiri.Sauti yake nzito sana ilikuwa(Crooner).Wimbo Imakulata ni mtamu sana kaka Kitime laiti kama ungeuweka hapa kidogo watu wausikie na kufahamu umahiri wa marehemu Nashon ingekuwa poa sana.
Je aliacha familia?
John F Kitime said…
Jerry aliwahi kupata ajali mbaya ya pikipiki katika maisha yake yaliyosababisha aondolewe bandama, lakini alifariki baadae kwa ugonjwa tuu.Sijawahi kusikia kama aliiacha familia
Ndugu Moses Gasana, wimbo huu waweza kuusikia hapa (http://www.eastafricantube.com/media/9547/Jerry_Nashon_and_Bima_Lee_Orchestra_-_Makulata/) japo ubra wake si wa juu sana.
Kaka kitime afanyacho ni zaidi ya zawadi kwetu wapenda muziki huu.
Asante kwa mara ya tena na tena.

Popular posts from this blog

Marijani Rajabu

SITI BINTI SAAD

Western Jazz Band

Sikujua kama utabadilika - Simba wa Nyika

Mlimani Park Orchestra

Super Kamanyola ya Mwanza